08 ธันวาคม 2562, 05:35:45
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน


เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน [สมาชิกเก่าลืมรหัส โทร 081-7611760]
A A A A  ระเบียบปฎิบัติ
   
Languages    
  หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: รายชื่อนิสิตเก่าหอพักนิสิตจุฬาฯ ที่ประสงค์จะมาร่วมงานมหัศจรรย์ 100 ปีซีมะโด่ง (11-11-60)  (อ่าน 1353 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
kumpolcomcai
Global Moderator
Cmadong อภิมหาอมตะเซียน
*****


คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี อยู่ในสถานที่ดีดี
ออฟไลน์ ออฟไลน์

รุ่น: 2525
คณะ: สัตวแพทยศาสตร์
กระทู้: 10,307

เว็บไซต์
« เมื่อ: 14 กันยายน 2560, 09:37:41 »

ฝ่ายทะเบียนสมาคมนิสิตเก่าหอพักนิสิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
ร่วมกับฝ่ายสมาชิกสัมพันธ์ และตัวแทนรุ่น รวมทั้งแกนรุ่นทั้งหลาย
ได้พยายามรวบรวมรายชื่อพี่น้องซีมะโด่งผู้แสดงความจำนงจะมาร่วมงาน
"มหัศจรรย์ ๑๐๐ ปี ซีมะโด่ง"
ในวันเสาร์ที่ ๑๑ เดือนพฤศจิกายน ๒๕๖๐
ณ หอพักนิสิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
ถนนพญาไท เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร

โดยมีกำหนดการ ดังนี้
งานชื่อ มหัศจรรย์ ๑๐๐ ปี ซีมะโด่ง

ภาคเช้า

วันเสาร์ที่ 11 พฤศจิกายน 2560
จัด ณ โถงชั้น 2 อาคารหอพักนิสิต 14 ชั้น (ตึกพุดตาล)

 10.00 น. พระสงฆ์จำนวน 9 รูป มาถึงบริเวณพิธี
 10.15 น. ประธานในพิธี ผศ.ดร.ปมทอง มาลากุล ณ อยุธยา
              จุดธูปเทียนบูชาพระรัตนตรัย
              อาราธนาศีล
              อาราธนาพระปริตร
              พระภิกษุสงฆ์เจริญพระพุทธมนต์
 11.00 น. ถวายภัตตาหารเพลแด่พระสงฆ์
 11.30 น. พระสงฆ์เจิมป้ายอาคารหอพักนิสิต 14 ชั้น (ตึกพุดตาล)
              ประพรมน้ำพระพุทธมนต์
 12.00 น. เชิญผู้ร่วมงานรับประทานอาหาร
              หลังจากนั้นเชิญพักผ่อน ตามอัธยาศัย
              หากมีกิจกรรมเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบภายหลัง

ภาคค่ำ

จัด วันเสาร์ที่ 11 พฤศจิกายน 2560
ณ ลานอเนกประสงค์ หอพักนิสิตจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ถ.พญาไท ปทุมวัน กรุงเทพฯ
 16.00 น. คณะกรรมการและคณะผู้จัดงาน พร้อมกันที่เรือนสมาคมฯ
 16.30 น. ทุกฝ่ายประจำที่ เตรียมพร้อมเริ่มงาน
 17.00 น. เริ่มงาน นิสิตเก่าลงทะเบียน
              เพลิดเพลินไปกับกิจกรรม ณ ซุ้มกิจกรรมต่างๆในงาน
              และรับประทานอาหาร จากซุ้มอาหารชื่อดัง
 19.00 น. พิธีกรกล่าวต้อนรับแขกผู้มี เกียรติ นิสิตเก่า ชาวหอซีมะโด่ง
 19.05 น. อนุสาสกหอชาย และหอหญิง กล่าวต้อนรับ
              ประธานจัดงานกล่าวรายงาน
              นายกสมาคมนิสิตเก่าหอพักนิสิตจุฬาฯกล่าวขอบคุณ
              อธิการบดีจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัยกล่าวเปิดงาน
 19.20 น. การแสดงชุด "มหัศจรรย์ ๑๐๐ ปี ซีมะโด่ง" 4 องก์
              องก์ ๑ พระกรุณา แผ่ปก พสกจุฬาฯ
              องก์ ๒ สืบทอดมา สานสร้าง สู่สมัย
              องก์ ๓ พัฒนา พารุ่งเรือง โรจน์วิไล
              องก์ ๔ ทั่วแดนไทย ให้จดจำ รำลึกนาน
 19.50 น. ร่วมสังสรรค์ตามอัธยาศัย ประสาน้องพี่ซีมะโด่ง
              พร้อมสนุกสนานกับกิจกรรมร้องเพลงบนเวที
 21.00 น. เสร็จสิ้นงาน

การแต่งกาย สุภาพ สบายๆ ตามสไตล์ ชาวหอฯ
ที่จอดรถ  ริมถนนพญาไท ฝั่งหอพักนิสิต
             ริมถนนพญาไท ฝั่งโรงเรียนเตรียมฯ          



พี่น้องซีมะโด่งที่จะมาร่วมงาน
สามารถเข้าไปลงทะเบียนล่วงหน้า
และค้นหาข้อมูลอื่นๆ
โดยการเข้าไปในลิงค์ลงทะเบียนร่วมงาน มหัศจรรย์ ๑๐๐ ปี ซีมะโด่ง ได้ที่นี่
http://cmadong.com/new_rcu/index.php/th/pr/rcu-pr/125-rcu100-register
ค้นหาข้อมูลเดิมจากรายชื่อ
ถ้าไม่พบ ก็ต้องกรอกข้อมูลเล็กน้อย ดังนี้
            ชื่อ นามสกุล ชื่อเล่น ปี พ.ศ.ที่เข้าจุฬาฯ คณะ
            และต้องกรอกหมายเลขโทรศัพท์มือถือ (ที่ใช้ไลน์ด้วยจะดีมาก)
หลังจากกดลงทะเบียนแล้ว พี่น้องสามารถแจ้งการชำระเงินค่าบัตรเข้างาน
            โอนเงินได้ที่ 3 ธนาคารนี้
            บัญชีธนาคารกรุงเทพ   ธนาคารกสิกรไทย   และธนาคารไทยพาณิชย์
โดยสิ่งที่ต้องใช้อ้างอิงในการแจ้งการชำระเงินล่วงหน้า และชำระเงินหน้างาน
            คือ ลำดับที่ และหมายเลขโทรศัพท์มือถือ ที่ระบุในบันทึกการลงทะเบียนล่วงหน้าไว้
 

รายชื่อพี่น้องซีมะโด่งผู้แสดงความจำนงจะมาร่วมงาน

รุ่น 2492(1) นอ.(พิเศษ)เฉวียง สุริยจันทร์ (เหวียง) สถาปัตยกรรมศาสตร์ จากกรุงเทพฯ

รุ่น 2496(1) เอมวดี
รุ่น 2496(2) สมบุญ ศ๊ลสร วิศวกรรมศาสตร์ (เช้า)
รุ่น 2596(3) อ.สุพพัดดา ปวนะฤทธิ์ (เช้า)

รุ่น 2498(1) สันทัด ตัณฑนันท์ (ตัน) สถาปัตยกรรมศาสตร์ จากกรุงเทพฯ

รุ่น 2499(1) คุณหญิงคัทลิยา อมรวิวัฒน์ (คัท) วิทยาศาสตร์ จากกรุงเทพฯ
รุ่น 2499(2) นิตยา พีรานนท์ อักษรศาสตร์ จากกรุงเทพฯ

รุ่น 2500(1) เพลินจิต ทมทิตชงค์ (เพลิน) วิทยาศาสตร์ จากนนทบุรี (ตัวแทนรุ่น)
รุ่น 2500(2) จันทนา เจริญโต พาณิชศาสตร์และการบัญชี จากกรุงเทพฯ
รุ่น 2500(3) ลักขณา

รุ่น 2502(1) พัชรพร
รุ่น 2502(2) จันทนา นาครทรรพ
รุ่น 2502(3) วัชรภรณ์ อิ่มอุดม
รุ่น 2502(4) อุดมชัย อิ่มอุดม
รุ่น 2502(5) รัตนา เพชรห้อย
รุ่น 2502(ุุุ6) สุวัฒน์

รุ่น 2503(1) ยุบล
รุ่น 2503(2) เสาวลักษณ์
รุ่น 2503(3) พัชรา

รุ่น 2504(1) พวงเพชร
รุ่น 2504(2) อรจิตต์
รุ่น 2504(3) ฉวีวรรณ
รุ่น 2504(4) วนิดา

รุ่น 2505(1) พญ.ดุษฎี
รุ่น 2505(2) วิภา
รุ่น 2505(3) สมลักษณ์
รุ่น 2505(4) ดร.สดชื่น

รุ่น 2506(1) ศริยา
รุ่น 2506(2) ปฐม
รุ่น 2506(3) ปรีดา รวมเมฆ (ดา) วิศวกรรมศาสตร์ จากนครปฐม

รุ่น 2507(1) จุลละพันธ์ จุลละโพธิ์ (จุล) วิศวกรรมศาสตร์ จากสมุทรสาคร
รุ่น 2507(2) ชรินทร์ หาญสืบสาย รัฐศาสตร์ จากกรุงเทพฯ
รุ่น 2507(3) เรียม จันทรางกูร
รุ่น 2507(4) ศ.พล.ต.ต.ดร.เกียรติพงษ์ มีเพียร
รุ่น 2507(5) นคร วานิชจำเริญกุล วิศวกรรมศาสตร์

รุ่น 2510(1) นพ.โอภาส นิลยนิมิต แพทยศาสตร์
รุ่น 2510(2) สมบัติ กำเนิดมี (น้อย) พาณิชยศาสตร์และการบัญชี

รุ่น 2512(1) สันติ วิริยะรังสฤษฏ์ (แก้ว) ประธานจัดงานมหัศจรรย์ ๑๐๐ ปี ซีมะโด่ง

รุ่น 2513(1) พิมลรัตน์ นีติวัฒนพงษ์ (แจ๋ว) พาณิชยศาสตร์และการบัญชี
รุ่น 2513(2) อุทัย สุวรรณกูฏ (ทัย) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2513(3) สิริพร พุ่มแก้ว (เหน่ง) ครุศาสตร์
รุ่น 2513(4) พนัส งามกนกวรรณ (ตา) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2513(5) สุดารัตน์ เฉลิมวุฒานนท์ (รัตน์) นิเทศศาสตร์
รุ่น 2513(6) สุริยา ทัศนียานนท์ (ป๋อง) วิศวกรรมศาสตร์

รุ่น 2514(1) ประทาน ป้อมจักรศิลป์ (ทาน) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2514(2) อ.เพ็ญพรรณ ยังคง (ผ่อง) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2514(3) อ.เผ่า สุวรรณศักดิ์ศรี (เผ่า) สถาปัตยกรรมศาสตร์
รุ่น 2514(4) อรสา สินไชย (ตุ๊) รัฐศาสตร์ จากตรัง
รุ่น 2514(5) แววตา นิลยนิมิต (ตา) พาณิชยศาสตร์และการบัญชี
รุ่น 2514(6) อภิชาติ วิลาสศักดานนท์ (อ๋า) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2514(7) สุภาณี นาคฤทธิ์ (อี๊ด) พาณิชยศาสตร์และการบัญชี

รุ่น 2515(1) ทรงเกียรติ หลิ่มศิริ (เมา) วิศวกรรมศาสตร์ จากกรุงเทพฯ ตัวแทนรุ่น
รุ่น 2515(2) (เส่ง) วิศวกรรมศาสตร์ จากตรัง
รุ่น 2515(3) สมศักดิ์
รุ่น 2515(4) เนาวรัตน์ ลีลาอาภรณ์ (เนาว์) เภสัชศาสตร์ จากกรุงเทพฯ ตัวแทนรุ่น
รุ่น 2515(5) สมชัย
รุ่น 2515(6) อร
รุ่น 2515(7) หน่อง
รุ่น 2515(Cool พรรณทิพย์
รุ่น 2515(9) ลิขิต
รุ่น 2515(10) แสง
รุ่น 2515(11) แดง
รุ่น 2515(12) แน็ต
รุ่น 2515(13) พรรณพิศ อิมราพร (นิ้งหน่อง) นิเทศศาสตร์
รุ่น 2515(14) จินตนา กิติภูมิชัย (โอ่ง) ครุศาสตร์
รุ่น 2515(15) อลิสรา ชูชาติ (แอนด์) ครุศาสตร์
รุน 2515(16) วิภา วิบูลย์ชาติ ((ฟ้า) พาณิชศาสตร์และการบัญชี

รุ่น 2516(1) โสภณ สิกขโกศล (เปี๊ยก) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2516(2) นิรา ครุฑไทย วิทยาศาสตร์

รุ่น 2518(1) ดร.ประอร สุนทรวิภาส ครุศาสตร์

รุ่น 2519(1) โยธิน ธาราหิรัญโชติ (โย) วิศวกรรมศาตร์
รุ่น 2519(2) ยุถิกา สนธยานาวิน (ยุ้ย) พาณิชยศาสตร์และการบัญชี
รุ่น 2519(3) สมมารถ สนธยานาวิน (ตู่) สัตวแพทยศาสตร์
รุ่น 2519(4) ชานน หลักทรัพย์ (มล) นิติศาสตร์

รุ่น 2520(1) กนกวรรณ สิกขโกศล (นก) ครุศาสตร์
รุ่น 2520(2) กนกพร จรินทร์รัตนากร (ปุ๊) ครุศาสตร์
รุ่น 2520(3) คณิศร ประยูรวิวัฒน์ (เอี๋ยว)
รุ่น 2520(4) จงกลณี (อ้อม)
รุ่น 2520(5) จันทิมา ไทรงาม
รุ่น 2520(6) ดวงใจ นาวาวิจิตร (ตุ้ม)
รุ่น 2520(7) ธานินทร์ สุวงศ์วาร (ตึก)
รุ่น 2520(Cool นิตยา สุทันกิตระ
รุ่น 2520(9) นำชัย พลับผล (ตง)
รุ่น 2520(10) นัยนา จิตรรังสรรค์ และวิศิษฐ์
รุ่น 2520(11) นริศว์ สิทธิมงคลไชย
รุ่น 2520(12) บุษบา (เหรียญ)
รุ่น 2520(13) บุษบง เผด็จภัย
รุ่น 2520(14) เบญจพร (แมว)
รุ่น 2520(15) พรชัย เติมพิทยาไพสิฐ (เตียว)
รุ่น 2520(16) พรพิลาศ แสนอาจหาญ (อึ่ง)
รุ่น 2520(17) พิลาวัณย์ ชัยกิจโกสีย์ (จิ๋ม)
รุ่น 2520(18) พิสมัย เติมพิทยาไพสิฐ (โกะ)
รุ่น 2520(19) พันธุ์ทิพย์ กุลแพทย์ (ตุ่ม)
รุ่น 2520(20) ภาณุณัช สุขทัศน์ (น้องหนู)
รุ่น 2520(21) ภาวนา แสงสิทธิ์ (ใหญ่)
รุ่น 2520(22) รัตนาวลี โลหารชุน (ไก่)
รุ่น 2520(23) เริง กองแก้ว
รุ่น 2520(24) วลัยลักษณ์ (หน่อย)
รุ่น 2520(25) สหพร จันทรัตน์ (แดง)
รุ่น 2520(26) สุขสันต์
รุ่น 2520(27) อลิสา รอดโพธิ์ทอง
รุ่น 2520(28) อภิญญา (ติ๋ม)
รุ่น 2520(29) อัจฉรา ชารี (โอ๋ง)
รุ่น 2520(30) สุเมธ
รุ่น 2520(31) สงกรานต์ (ต้อ)
รุ่น 2520(32) สุภาพิมพ์ ฐิตยารักษ์ (พิมพ์)
รุ่น 2520(33) จันทิมา (จัน)
รุ่น 2520(34) ศิริวรรณ ป้อมจักรศิลป์ (แต็ก) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2520(35) อนุสรณ์ พิสนุแสน

รุ่น 2521(1) สุทพ ธัญญสิทธิ์ (หนุน)
รุ่น 2521(2) วันชัย ช่อไชยกุล (ตี๋) จากลำปาง
รุ่น 2521(3) (บุ๋ม)
รุ่น 2521(4) (อ้อย) ฑิฆัม
รุ่น 2521(5) อดุลย์ นิติศาสตร์
รุ่น 2521(6) (อ๊อต) จากสุโขทัย
รุ่น 2521(7) ดร.ลำเนา
รุ่น 2521(Cool (กุ้ง) อักษร
รุ่น 2521(9) (แจ๋ว) ลำปาง
รุ่น 2521(10) (เกียว)
รุ่น 2521 (11) (จอย)
รุ่น 2521 (12) (จู)
รุ่น 2521 (13) (น้อย ปตท.)
รุ่น 2521 (14) (น้อย ปากช่อง)
รุ่น 2521 (15) (ประชิด)
รุ่น 2521 (16) (จู๋ วิมล)
รุ่น 2521 (17) (โอ๊๊ต นิติ)
รุ่น 2521 (18) (จิ๊ก นิติ)
รุ่น 2521 (19) (อัน)

รุ่น 2522(1) (ไก่)หญิง ตัวแทนรุ่น
รุ่น 2522(2) (แอ๊บ)
รุ่น 2522(3) เข็มพร (เล็ก)
รุ่น 2522(4) (อัน)
รุ่น 2522(5) (เล็ก)แสงเสียง
รุ่น 2522(6) (ก้อย)
รุ่น 2522(7) (เจษ)
รุ่น 2522(Cool (แหง่)
รุ่น 2522(9) (แอ๋ว)
รุ่น 2522(10) (ตุ๋ย)ชาย
รุ่น 2522(11) (ยุทธ)
รุ่น 2522(12) (แหม่ม)
รุ่น 2522(13) (ตุ๊ก)
รุ่น 2522(14) (วิ)
รุ่น 2522(15) (อ้อย)
รุ่น 2522(16) (ต้อย)ธารณา รถแก้ว
รุ่น 2522(17) (ผ่อง)
รุ่น 2522(18) (ตุ๊)
รุ่น 2522(19) (บี๋)
รุ่น 2522(20) (กล้วย)
รุ่น 2522(21) อดุลย์
รุ่น 2522(22) (หมวย)
รุ่น 2522(23) (หมอเล็ก)
รุ่น 2522(24) อุดม
รุ่น 2522(25) (อ๊อด)
รุ่น 2522(26) (เจี๊ยบ)
รุ่น 2522(27) (ตั้ว)
รุ่น 2522(28) (หมุย)
รุ่น 2522(29) (จุ๊ง)
รุ่น 2522(30) (แจง)
รุ่น 2522(31) ภาคินัย จันทรกูล (ดำ) ครุศาสตร์

รุ่น 2523 (1) อุรารักษ์ (อุ๊) ครุศาสตร์ ฉะเชิงเทรา
รุ่น 2523 (2) พิลาสลักษณ์ (เข็ม) ครุศาสตร์
รุ่น 2523 (3) สุพรรนี (หรู) ครุศาสตร์
รุ่น 2523 (4) เธียรสิทธิ์ (ปอง) ครุศาสตร์
รุ่น 2523 (5) ศิริวรรณ (หยี) นิเทศศาสตร์
รุ่น 2523 (6) สังคม (อาท) ครุศาสตร์
รุ่น 2523 (7) เชวง ไทยยิ่ง ครุศาสตร์
รุ่น 2523 (Cool (ตั๊บ) ครุศาสตร์
รุ่น 2523 (9) (ต๊ะ) เทคนิคการแพทย์ จากชลบุรี
รุ่น 2523 (10) (แป๊ด) ครุศาสตร์ จันทบุรี
รุ่น 2523 (11) ชาญยุทธ วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2523 (12) ชลธิชา พงษ์ศรี (แมว) บัญชี
รุ่น 2523 (13) (ตุ่ม) นิติ
รุ่น 2523 (14) (บิ๊ก) นิติ
รุ่น 2523 (15) สายพิณ ธุระหาญ (พิม)
รุ่น 2523 (16) (แป๊ว) นิติ
รุ่น 2523 (17) (บ๊วย) บัญชี


รุ่น 2524(1) วีระ ด่านประดิษฐ์ (พธู) นิติศาสตร์ จากจันทบุรี (การเงินรุ่น)
รุ่น 2524(2) ละไม อัตประชา วิทยาศาสตร์ เชียงใหม่
รุ่น 2524(3) (ตุ้ย) นิติศาสตร์ เชียงใหม่
รุ่น 2524(4) ดร.ปูม นิเทศศาสตร์ จากเชียงใหม่   (แกนรุ่น)
รุ่น 2524(5) สุพจน์ วิรัตน์โยสินทร์ (พจน์) ครุศาสตร์ ราชบุรี   (แกนรุ่น)
รุ่น 2524(6) นันทนา สุพรรณ (จุ๋ม) อักษรศาสตร์ จากสระแก้ว  (แกนรุ่น)
รุ่น 2524(7)อุดมศักดิ์ โสมศิริพัฒน์ (ตี้) สถาปัตย์ ลำปาง
รุ่น 2524(Cool กรรณะ กองศักดา (ลุงณะ) นิเทศศาสตร์ (แกนรุ่น)
รุ่น 2524(9) ชีเว้ง เศรษฐศาสตร์  สงขลา
รุ่น 2524(10) สุรชัย (เซ้ง) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2524(11) วรวุฒิ นิติศาสตร์ (ประธานรุ่น)
รุ่น 2524(12) สาโรจน์ (เยิ้ม) ครุศาสตร์  จันทบุรี
รุ่น 2524(13) ชไมพร (แดง) ครุศาสตร์
รุ่น 2524(14) มงคล (เป๊ก) วิศวกรรมศาสตร์ สุพรรณบุรี
รุ่น 2524(15) ชนินทร์ (นิน) วิศวกรรมศาสตร์  สุพรรณบุรี
รุ่น 2524(16) วิรัช เลิศประเสริฐศิริ (เสธดัง) วิศวกรรมศาสตร์  สมุทรสาคร
รุ่น 2524(17) สุรพงศ์ (กร) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2524(18) ศุภวิช (แป๊ะ) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2524(19) ขวัญใจ (ขวัญ) นิเทศศาสตร์ จากนครสวรรค์
รุ่น 2524(20) (กวง) วิทยาศาสตร์ จากนครสวรรค์
รุ่น 2524(21) (ครูตี๋) ครุศาสตร์
รุ่น 2524(22) จอมชาย ชูช่วย (เบิ้ล) สถาปัตยกรรมศาสตร์ จากนครปฐม
รุ่น 2524(23) พัชรี (เจี๊ยบ) ครุศาสตร์  สุพรรณบุรี
รุ่น 2524(24) พราวพร (จิ๊ก) ครุศาสตร์ จากสกลนคร
รุ่น 2524(25) ศุภกิจ (เล็ก) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2524(26) ชาติชาย สร้อยระย้า รัฐศาสตร์ จากปทุมธานี
รุ่น 2524(27) วิชัย (หนุ่ม) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2524(28) อนุสรณ์ เนตรประไพ (โต้ง) สัตวแพทยศาสตร์
รุ่น 2524(29) เจริญศักดิ์ (ใหญ่) นิติศาสตร์ อุตรดิษ
รุ่น 2524(30) (ดวง) นิติศาสตร์ ลพบุรี
รุ่น 2524(31) (แอ๊นท์) ครุศาสตร์
รุ่น 2524(32) กวีศักดิ์ (เซียง) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2524(33) ดุสิต (ดุต) วิทยาศาสตร์  ปทุมธานี
รุ่น 2524(34) เสริมศักดิ์ (ช้าง) รัฐศาสตร์ เพชรบุรี
รุ่น 2524(35) (จิ๋ม) เศรษฐศาสตร์ ขอนแก่น
รุ่น 2524(36) (ดาว) เศรษฐศาสตร์  ขอนแก่น
รุ่น 2524(37) (เอ๋) รัฐศาสตร์ ศรีษะเกษ
รุ่น 2524(38) (อ้อม) เศรษฐศาสตร์ จันทบุรี
รุ่น 2524(39) (แต้ว) รัฐศาสตร์
รุ่น 2524(40) สยุมพร เศรษฐศาสตร์ เพชรบุรี
รุ่น 2524(41) ชมมนัส บัญชี
รุ่น 2524(42) วิรา (วิ) นิติศาสตร์ สตูล
รุ่น 2524(43) (แบน) ครุศาสตร์
รุ่น 2524(44) สมชัย เลิศจิรเกษม (โหน่ง) รัฐศาสตร์ นครปฐม
รุ่น 2524(45) (กิ๊บส์) วิศวกรรม
รุ่น 2524(46) นพพร (เช) วิศวกรรมศาสตร์ สุพรรณบุรี
รุ่น 2524(47) หทัยรัตน์ คงชนะ (เจี๊ยบ)
รุ่น 2524(48) วินัย บรรจงการ (หมอแป๊ะ) จันทบุรี
รุ่น 2524(49) ชุลี ทองสุข (จุ๊) ครุศาสตร์ ลพบุรี
รุ่น 2524(50) (ซันเต๋อ) วิศวกรรมศาสตร์  ระยอง
รุ่น 2524(51) พัชรี ดวงแสงทอง อักษรศาสตร์  เขียงราย
รุ่น 2524(52) ชานนท์ บุรี ครุศาสตร์ นครปฐม
รุ่น 2524(53) (มิตร) ครุศาสตร์
รุ่น 2524(54) อ๋า มงคลชัย ดวงแสงทอง วิศวกรรม เชียงราย
รุ่น 2524(55) อำนาจ (หมอตุ้ม) ตราด
รุ่น 2524(56) วีรวิทย์ โพธิ์เขียว (ชัย) รัฐศาสตร์ สระบุรี
รุ่น 2524(57) ดิเรก ดีศิริ (หมอเหรก) แพทยศาสตร์ นนทบุรี
รุ่น 2524(58) บุญลือ (เปี๊ยก) ครุศาสตร์ ตรัง
รุ่น 2524(59) ภัทรพร (หมอแดง)  นครนายก
รุ่น 2524(60) ปราโมทย์ (มด) สัตวแพทยศาสตร์
รุ่น 2524(61) (แมว) เศรษฐศาสตร์ ขอนแก่น
รุ่น 2524(62) พ.ต.อ.ตุลวุฒิ วิมาลา นิติศาสตร์ พิษณุโลก
รุ่น 2524(63) ณัฐยาน์ มิลล์ (ต๋อย) ครุศาสตร์  ออสเตรเลีย
รุ่น 2524(64) สมชาย วิจิตรไพบูลย์ (อัง) วิศวกรรมศาสตร์

รุ่น 2525(1) ชาตรี ไชยเขตต์ (เปา) วิศวกรรมศาสตร์ จากชลบุรี (แกนรุ่น)
รุ่น 2525(2) สุรชัย พรจินดาโชติ (เน็ง) วิศวกรรมศาสตร์ จากเมียนมาร์(แกนรุ่นเปา)
ร่น 2525(3) อติชาต วงศ์กอบลาภ (เป้ง) วิทยาศาสตร์ จากนครราชสีมา(แกนรุ่น)
รุ่น 2525(4) พัชนี ภูศรี (ใหม่) ครุศาสตร์ จากนครปฐม (แกนรุ่น)
รุ่น 2525(5) จเด็ด ดียิ่ง (หมอแม็ค) แพทยศาสตร์ จากสุรินทร์ (แกนรุ่นเป้ง)
รุ่น 2525(ุ6) เฉลิมพล แสนทวีสุข (แอ๊ด) วิทยาศาสตร์ จากกรุงเทพฯ (แกนรุ่นเป้ง)
รุ่น 2525(7) กำพล คมคาย (หมอตุ่น) สัตวแพทยศาสตร์ จากนนทบุรี (แกนรุ่น)
รุ่น 2525(Cool สมเจตน์ เขียวสะอาด (เจตน์) บัญชี จากนนทบุรี (แกนรุ่นเป้ง)
รุ่น 2525(9) สุพัฒนา วิริยะสุมน (จุ๋ม) สถาปัตยกรรมศาตร์ จากระยอง
รุ่น 2525(10) (อุ้ย) ครุศาสตร์
รุ่น 2525(11) (ลักษ์) ครุศาสตร์
รุ่น 2525(12) (สุ) ครุศาสตร์
รุ่น 2525(13) (ญ่า) ครุศาสตร์
รุ่น 2525(14) (ตั้ม) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2525(15) (ต้อม) ครุศาสตร์
รุ่น 2525(16) (พิน) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2525(17) (แจ๋ว) นิเทศศาสตร์
รุ่น 2525(18) ปณิธาน สุวรรณเพชร (ป้อม) สัตวแพทยศาสตร์ จากปทุมธานี
รุ่น 2525(19) ธรรมนูญ ทองสุข (เล็ก) สัตวแพทยศาสตร์ จากตาก
รุ่น 2525(20) ถาวร สังข์ชัย (แหม่ม) ครุศาสตร์ จากราชบุรี
รุ่น 2525(21) ณรงค์ชัย วงศ์เลิศประยูร (อึ่ง) แพทยศาสตร์ จากบุรีรัมย์
รุ่น 2525(22) นิทัศน์ (ป๋อง) นิติศาสตร์ จากกรุงเทพฯ
รุ่น 2525(23) เพียงพนอ นิติศาสตร์ จากกรุงเทพฯ
รุ่น 2525(24) รังสรรค์ บุตรชา แพทยศาสตร์ จากปทุมธานี
รุ่น 2525(25) (เฟื่อง) ครุศาสตร์ จากลพบุรี
รุ่น 2525(26) สมปอง แจ่มเกาะ (หนิง) นิติศาสตร์ จากนนทบุรี
รุ่น 2525(27) ฉวีวรรณ ศรีโยธี (อิ๊) วิทยาศาสตร์ จากชลบุรี
รุ่น 2525(28) (เล็ก) นิติศาสตร์
รุ่น 2525(29) คูณ ศัลย์วิเศษ วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2525(30) (จาบ) วิทยาศาสตร์

รุ่น 2526(1) อนงนุช (นุช) วิทยาศาสตร์ (แกนรุ่น)
รุ่น 2526(2) พัชรี (เก๋) ครุศาสตร์
รุ่น 2526(3) ชูชีพ (ชีพ) ครุศาสตร์
รุ่น 2526(4) วรรณดี (เล็ก) เศรษฐศาสตร์
รุ่น 2526(5) สุกัญญา (ไน้) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2526(6) ธรรมนูญ (หงวน) รัฐศาสตร์
รุ่น 2526(7) อับดุลเลาะห์ เลิศอริยะวิมาน (เลาะห์) รัฐศาสตร์
รุ่น 2526(Cool พีรนุช (นุช) เศรษฐศาสตร์
รุ่น 2526(9) นิรชา (นก) รัฐศาสตร์
รุน 2526(10) อัมรินทร์ (ไผ่) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2526(11) นันทศักดิ์ เลาหวิโรจน์ (ตั๊ก) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2526(12) แหวว ครุศาสตร์
รุ่น 2526(13) อังกฤษ ครุศาสตร์
รุ่น 2526(14) ประยงค์ (โอเล่)
รุ่น 2526(15) (ตี๋เล็ก)
รุ่น 2526(16) อรุณี (ยี) รัฐศาสตร์
รุ่น 2526(17) (ไก่) รัฐศาสตร์

รุ่น 2527(1) ภาณุ (ญา) นิติศาสตร์ ตัวแทนรุ่น
รุ่น 2527(2) นพ.วิทยา หอมฉุน (หมอก๊วย) แพทยศาสตร์ จากสระแก้ว
รุ่น 2527(3) นท.ยุทธพงศ์ (โชติ)
รุ่น 2527(4) พินิจ แสงทอง (หน่อง) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2527(5) จุมพล วรนุช (กิ่ง)
รุ่น 2527(6) ปานนภา (อ๊อด)
รุ่น 2527(7) วันเพ็ญ (เกียง) บัญชี
รุ่น 2527(Cool สายพิณ (พิน)
รุ่น 2527(9) พวงเพชร (เพชร) อักษรศาสตร์ จากปทุมธานี
รุ่น 2527(10) รวิวรรณ (แอ๊ะ)
รุ่น 2527(11) เศรษฐศักดิ์ (เตี้ย) รัฐศาสตร์
รุ่น 2527(12) ศิรประภา (จุ๊) อักษรศาสตร์
รุ่น 2527(13) เบญญจพร (เบญจี้) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2527(14) สมนึก (นึก) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2527(15) นพ..ดุสิต (หมอเอ๋) แพทยศาสตร์
รุ่น 2527(16) ภญ.ระพีพร (เปี้ย) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2527(17) ณัฐสิการ (ริน) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2527(18) ปภัสรา (ตุ๊ก) เศรษฐศาสตร์
รุ่น 2527(19) สุรวงศ์ (นกเล็ก) นิติศาสตร์
รุ่น 2527(20) ชาญวิทย์ (หนา) สถาปัตยกรรมศาสตร์
รุ่น 2527(21) ภรรยาชาญวิทย์
รุ่น 2527(22) อภิชัย (ชัย) รัฐศาสตร์
รุ่น 2527(23) อนุสรณ์ (ม่อน) รัฐศาสตร์
รุ่น 2527(24) โรส ครุศาสตร์
รุ่น 2527(25) วารีรัตน์ (เล็ก) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2527(26) สุกิจ (พี่ไก่) นิติศาสตร์
รุ่น 2527(27) มณเฑียร (มน) พาณิชยศาสตร์และการบัญชี
รุ่น 2527(28) ศักดิ์ณรงค์ (อู๋) นิติศาสตร์
รุ่น 2527(29) รุ่งโรจน์ (แดง) นิติศาสตร์
รุ่น 2527(30) ภรรยารุ่งโรจน์
รุ่น 2527(31) ยุทธพงศ์ (หนุ่ม) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2527(32) นัยนา (เอ) ครุศาสตร์
รุ่น 2527(33) อุไรพรรณ (ปุ๊) ครุศาสตร์
รุ่น 2527(34) ขวัญชลอ (โจ้) นิติศาสตร์
รุ่น 2527(35) ภาวดี (เล็กสวย) นิติศาสตร์
รุ่น 2527(36) สุรินทร์ (จิ) นิเทศศาสตร์
รุ่น 2527(37) มานิตย์ (นิต) เศรษฐศาสตร์
รุ่น 2527(38) ยศวินท์ (เจี๊ยบ) ศิลปกรรมศาสตร์
รุ่น 2527(39) นพ.สมาน (หมอหมาน) แพทยศาสตร์
รุ่น 2527(40) ณัฐพล (เจี๊ยบ)ครุศาสตร์
รุ่น 2527(41) ดร.ยุทธพล (บอน) รัฐศาสตร์
รุ่น 2527(42) ไพโรจน์ (ท่านตู้) รัฐศาสตร์
รุ่น 2527(43) ณัฐชยา (แดง) ครุศาตร์
รุ่น 2527(44) ปกาศิต (แย้ อาร์ม) ครุศาสตร์
รุ่น 2527(45) อดิศร (ศร) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2527(46) นพ.สราวุฒิ (หมอใฝ่) แพทยศาสตร์



รุ่น 2528(1) โสธร บุญจุ้ย (จุ้ย) รัฐศาสตร์ จากชลบุรี (ตัวแทนรุ่น)
รุ่น 2528(2) (มด) ศิลปกรรมศาสตร์ จากสุราษฏร์ธานี
รุ่น 2528(3) ธวัชชัย มณีวรรณ (ขุน) วิศวกรรมศาสตร์ จากนนทบุรี (แกนรุ่น)
รุ่น 2528(4) (เอี๋ยว) วิศวกรรมศาสตร์ จากระยอง (แกนรุ่น)
รุ่น 2528(5) (รงค์) สถาปัตยกรรมศาสตร์
รุ่น 2528(ุ6) (ไก่) สัตวแพทยศาสตร์
รุ่น 2528(7) (ติ๋ว) เทคนิกการแพทย์
รุ่น 2528(Cool (บิว) สัตวแพทยศาสตร์
รุ่น 2528(9) (หมาน) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2528(10) สมศักดิ์ (เบิร์ด) วิทยาศาสตร์
รุน 2528(11) เบญญาภา (เฉ) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2528(12) ศุภาพิชญ์ (เก๋) ครุศาสตร์
รุ่น 2528(13) (จง) บัญชี
รุ่น 2528(14) (แอ๊ะ) รัฐศาสตร์
รุ่น 2528(15) (จุ๋ม) บัญชี
รุ่น 2528(16) (องุ่น) บัญชี
รุ่น 2528(17) จิราวดี (เค้ง) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2528(18) มาลัย (เล็ก)
รุ่น 2528(19) (น่อย)
รุ่น 2528(20) (โถ) เภสัชศาสตร์
รุ่น 2528(21) (หน่อย) นิติศาสตร์
รุ่น 2528(22) (หมวย) อักษรศาสตร์
รุ่น 2528(23) (ต้อม) สถาปัตยกรรมศาสตร์
รุ่น 2528(24) (แน่งน้อย) ครุศาสตร์
รุ่น 2528(25) ธีระศักดิ์ พิมพ์สวัสดิ์ (ธีร์) สหเวชศาสตร์
รุ่น 2528(26) วสันต์ เภสัชศาสตร์ จากชลบุรี

รุ่น 2529(1) ทัศ
รุ่น 2529(2) ไวรบ เส็งตากแดด ครุศาสตร์

รุ่น 2530(1) ประพันธ์ พวยอ้วน (พันธ์) สัตวแพทยศาสตร์
รุ่น 2530(2) ลัดดา พวยอ้วน (น้อย) สหเวชศาสตร์
รุ่น 2530(3) ชัยณรงค์ แฝงกาย (ชัยหลอ) ครุศาสตร์
รุ่น 2530(4) ทัศนีย์ วุฒิศาสตร์ (บ๊วย) ครุศาสตร์
รุ่น 2530(5) นิวัติ เตียวเจริญ (นิด) วิศวกรรมศาสตร์

รุ่น 2531(1) (หลี)
รุ่น 2531(2) (แจง)
รุ่น 2531(3) กนกวรรณ ใจศรี (แป๋ม) เศรษฐศาสตร์ จากกรุงเทพฯ (ตัวแทนรุ่น)
รุ่น 2531(4) (อ.กบ)
รุ่น 2531(5) (จู๊ด)
รุ่น 2531(6) (ต้น พุก)
รุ่น 2531(7) (จานโต้ง)
รุ่น 2531(Cool (จานโจ้)
รุ่น 2531(9) (แป๊ะ)
รุ่น 2531(10) (ท่านชุนดม)
รุ่น 2531(11) (กลาง)
รุ่น 2531(12) (หลง)
รุ่น 2531(13) (พ่อตุ้ม)
รุ่น 2531(14) (เจน)
รุ่น 2531(15) (เจี๊ยบ)
รุ่น 2531(16) (ปุ๋ย)
รุ่น 2531(17) (ลุงเม)

รุน 2532(1) พัชราภา อุโมงค์ (แป๋ม) วิทยาศาสตร์

รุ่น 2534(1) ณรงค์รัชช์ ทวีธนาพงศ์ (เล็ก) วิทยาศาตร์

รุ่น 2535(1) (ไผ่)

รุ่น 2538(1) ยุทธนา เสริมสุข (บู้) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2538(2) กฤษฎา เจริญสิทธิโยธิน(แซ่เฮ้ง) (ตี๋เล็ก) วิศวกรรมศาสตร์

รุ่น 2540(1) ประสาท จูมพล ครุศาสตร์ จากกรุงเทพฯ (ตัวแทนรุ่น)
รุ่น 2540(2) กษิช แสงมุกดา วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2540(3) พัทยา หวังสุข เภสัชศาสตร์
รุ่น 2540(4) ขณิษฐา พูนภิรมย์ สหเวชศาสตร์
รุ่น 2540(5) เปรมจิตต์ อมรชัย สหเวชศาสตร์
รุ่น 2540(6) มนต์ชัย สิทธิจันทร์ ครุศาสตร์
รุ่น 2540(7) วงศ์สถิตย์ ชัยเนตร ศิลปกรรมศาสตร์
รุ่น 2540(Cool ธีรศักดิ์ สรรพศิริ วิทยาศาสตร์
รุ่น 2540(9) ปัทมพรรณ โลมะรัตน์ เภสัชศาสตร์
รุ่น 2540(10) ชลิตา รัตนเทวะเนตร วิทยาศาสตร์
รุ่น 2540(11) (เซล) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2540(12) เพ็ญนภา ทองอาสน์ สหเวชศาสตร์
รุ่น 2540(13) พงษ์ศักดิ์ โภคา เศรษฐศาสตร์
รุ่น 2540(14) เพลินพิศ แจ้งภูเขียว สหเวชศาสตร์
รุ่น 2540(15) ดิษฐนันท์ ซาเสน (ปั้น) ครุศาสตร์
รุ่น 2540(16) สัมฤทธิ์ ชมแก้ว (หน่อ) วิศวกรรมศาสตร์
รุ่น 2540(17) กฤตยา อู่วิเชียร (ฝน) ครุศาสตร์
รุ่น 2540(18) ทรงวุฒิ ฤทธิ์ขำ (วุฒิ) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2540(19) จรัญ สุนทรชัยนุกูล (จิม) วิทยาศาสตร์
รุ่น 2540(20) จิรวรรณ ศิริชีพชัยยันต์ (แพร่) รัฐศาสตร์
รุ่น 2540(21) ครองสิน มิตะทัง (ทุ่งข้าว) ครุศาสตร์

รุ่น 2542(1) ปรีชากร ภาชนะ (แสบ) ครุศาสตร์
รุ่น 2542(2) ธนากิจ คู่มงคลชัย (แก่น) วิศวกรรมศาสตร์

รุ่น 2544(1) ตุลญา ประทุมทอง (แป้ง) อักษรศาสตร์
รุ่น 2544(2) กุลภัสสรร์ ขวานเพชร (อั้ม) พาณิชยศาสตร์และการบัญชี


รวมจำนวนผู้แสดงความจำนงมาร่วมงานทั้งสิ้น 38 รุ่น จำนวน ุ412 คน
บันทึกโดย หมอตุ่น 31-10-60 เวลา 06.30 น.
พี่น้องซีมะโด่งท่านใด ที่ตั้งใจมา แต่ยังไม่มีชื่อ
กรุณาแจ้งตัวแทนรุ่น แกนรุ่น หรือแจ้งที่
หมอตุ่น กำพล คมคาย โทร.081-4417550 line id.0814417550
สุเทพ ธัญญสิทธิ์ หนุน โทร.081-8487999 line id.sutheptun

  
      บันทึกการเข้า
  หน้า: [1]   ขึ้นบน
  
กระโดดไป:  

     

สมาคมนิสิตเก่าหอพักนิสิต จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย มวลสมาชิกสมาคม คณาจารย์ และนิสิตเก่าทุกคน ขอน้อมเกล้าถวายความอาลัย  พระผู้เสด็จสู่สวรรคาลัย ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อน ขอเดชะ <;))))><