27 กุมภาพันธ์ 2567, 00:07:52
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน


เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน [สมาชิกเก่าลืมรหัส โทร 081-7611760]
A A A A  ระเบียบปฎิบัติ
   
Languages    
  หน้า: [1]   ลงล่าง
ผู้เขียน หัวข้อ: ตารางถ่ายทอดสด ยู โร 2 0 2 0  (อ่าน 4963 ครั้ง)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
suriya2513
Cmadong ชั้นเซียน
*****


ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 9,457

« เมื่อ: 13 มิถุนายน 2564, 18:12:22 »

โปรแกรม (บอล)
- Euro 2020 ถ่ายทอดสดทุกคู่ @ช่อง 2 NBT
- Copa America 2020 ถ่ายทอดสดทุกคู่ @ช่อง 36 PPTV

คืนวันศุกร์ 11 มิย 64
02:00 ตุรกี - อิตาลี (เช้ามืดวันเสาร์)

เสาร์ 12 มิย 64
20:00 เวลส์ - สวิตเซอร์แลนด์
23:00 เดนมาร์ก - ฟินแลนด์
02:00 เบลเยี่ยม - รัสเซีย

อาทิตย์  13 มิย 64
20:00 อังกฤษ - โครเอเชีย
23:00 ออสเตรีย - มาซิโดเนียเหนือ
02:00 เนเธอร์แลนด์ - ยูเครน
04:00 อาร์เจนตินา - ชิลี (เช้าวันจันทร์)
07:00 ปารากวัย - โบลิเวีย (เช้าวันจันทร์)

จันทร์ 14 มิย 64
20:00 สก็อตแลนด์ - สาธารณรัฐเช็ก
23:00 โปแลนด์ - สโลวะเกีย
02:00 สเปน - สวีเดน
06:00 บราซิล - เวเนซูเอล่า
09:00 โคลอมเบีย - เอกวาดอร์

อังคารที่ 15 มิย 64
23:00 ฮังการี - โปรตุเกส
02:00 ฝรั่งเศส - เยอรมนี

พุธที่ 16 มิย 64
20:00 ฟินแลนด์ - รัสเซีย
23:00 ตุรกี - เวลส์
02:00 อิตาลี - สวิตเซอร์แลนด์

พฤหัสที่ 17 มิย 64
20:00 ยูเครน - มาซิโดเนียเหนือ
23:00 เดนมาร์ก - เบลเยี่ยม
02:00 เนเธอร์แลนด์ - ออสเตรีย
04:00 ชิลี - โบลิเวีย
07:00 อาร์เจนตินา - อุรุกวัย

ศุกร์ที่ 18 มิย 64
20:00 สวีเดน - สโลวะเกีย
23:00 โครเอเชีย - สาธารณรัฐเช็ก
02:00 อังกฤษ - สก็อตแลนด์
06:00 โคลอมเบีย - เวเนซูเอล่า
09:00 เปรู - บราซิล

เสาร์ที่ 19 มิย 64
20:00 ฮังการี - ฝรั่งเศส
23:00 โปรตุเกส - เยอรมนี
02:00 สเปน - โปแลนด์

อาทิตย์ 20 มิย 64
23:00 อิตาลี - เวลส์
23:00 สวิตเซอร์แลนด์ - ตุรกี
03:00 อุรุกวัย - ชิลี
06:00 อาร์เจนตินา - ปารากวัย

จันทร์ 21 มิย 64
23:00 ยูเครน - ออสเตรีย
23:00 มาซิโดเนียเหนือ - เนเธอร์แลนด์
02:00 รัสเซีย - เดนมาร์ก
02:00 ฟินแลนด์ - เบลเยี่ยม
05:00 เวเนซูเอล่า - เอกวาดอร์
08:00 โคลอมเบีย - เปรู

อังคาร 22 มิย 64
02:00 โครเอเชีย - สก็อตแลนด์
02:00 สาธารณรัฐเช็ก - อังกฤษ

พุธ 23 มิย 64
23:00 สวีเดน - โปแลนด์
23:00 สโลวะเกีย - สเปน
02:00 โปรตุเกส - ฝรั่งเศส
02:00 เยอรมนี - ฮังการี
04:00 โบลิเวีย - อุรุกวัย
07:00 ชิลี - ปารากวัย

พฤหัส 24 มิย 64
05:00 เอกวาดอร์ - เปรู (เช้าวันศุกร์)
08:00 โคลอมเบีย - บราซิล (เช้าวันศุกร์)

ศุกร์ 25 มิย 64
- ไม่มีการแข่งขัน

เสาร์ 26 มิย 64
23:00 2A - 2B (Euro)
02:00 1A - 2C (Euro)

อาทิตย์ 27 มิย 64
23:00 1C - 3D/E/F (Euro)
02:00 1B - 3A/D/E/F (Euro)
04:00 อุรุกวัย - ปารากวัย (เช้ามืดวันจันทร์)
04:00 อาร์เจนตินา - โบลิเวีย (เช้ามืดวันจันทร์)

จันทร์ 28 มิย 64
23:00 2D - 2E (Euro)
02:00 1F - 3A/B/C (Euro)
08:00 เอกวาดอร์ - บราซิล
08:00 เวเนซูเอล่า - เปรู

อังคาร 29 มิย 64
23:00 1D - 2F (Euro)
02:00 1E - 3A/B/C/D (Euro)

พุธ 30 มิย 64 และ พฤหัส 1 กค 64
- ไม่มีการแข่งขัน

ศุกร์ 2 กค 64
23:00 (1F & 3A/B/C) - (2D & 2E) (Euro)
02:00 (1B & 3A/D/E/F) - (1A & 2C) (Euro)
04:00 2A - 3B (Copa)
07:00 1A - 4B (Copa)

เสาร์ 3 กค 64
23:00 (1C & 3D/E/F) - (2A & 2B) (Euro)
02:00 (1E & 3A/B/C/D) - (1D & 2F) (Euro)
05:00 2B - 3A (Copa)
08:00 1B - 4A (Copa)

อาทิตย์ 4 กค 64
- ไม่มีการแข่งขัน

จันทร์ 5 กค 64
06:00 ผู้ชนะวันที่2/7 ทั้ง2คู่ (Copa) (เช้าอังคาร)

อังคาร 6 กค 64
02:00 ผู้ชนะวันที่2/7 ทั้ง2คู่ (Euro)
08:00 ผู้ชนะวันที่3/7 ทั้ง2คู่ (Copa)

พุธ  7 กค 64
02:00 ผู้ชนะวันที่3/7 ทั้ง2คู่ (Euro)

พฤหัส 8 กค 64
- ไม่มีการแข่งขัน

ศุกร์  9 กค 64
07:00 ชิงที่3 (Copa) (เช้าวันเสาร์)

เสาร์ 10 กค 64 ***
07:00 ชิงชนะเลิศ (Copa) (เช้าวันอาทิตย์)

อาทิตย์ 11 กค 64 ***
02:00 ชิงชนะเลิศ (Euro)
      บันทึกการเข้า

[โบราณคดี]จุดกำเนิดเริ่มต้นของ cmadong.com by : มานพ กลับดี  คลิ๊ก->
suriya2513
Cmadong ชั้นเซียน
*****


ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 9,457

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2564, 14:15:03 »

บทสรุป 16 ทีมสุดท้ายศึกยูโร 2020 บิ๊กแมตช์น็อกเอาต์โคจรฟาดแข้งชนกันเพียบ

 บทสรุป 16 ทีมสุดท้ายหลังจากจบการแข่งขันรอบแรกในศึกฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป “ยูโร 2020” มีทีมที่ผ่านเข้าสู่
รอบน็อกเอาต์ต่อไป ประกอบด้วยดังนี้ >

 ทีมแชมป์ และรองแชมป์แต่ละกลุ่ม


อิตาลี แชมป์กลุ่มเอ
เวลส์ รองแชมป์กลุ่มเอ
เบลเยียม แชมป์กลุ่มบี
เดนมาร์ก รองแชมป์กลุ่มบี
เนเธอร์แลนด์ แชมป์กลุ่มซี
ออสเตรีย รองแชมป์กลุ่มซี
อังกฤษ แชมป์กลุ่มดี
โครเอเชีย รองแชมป์กลุ่มดี
สวีเดน แชมป์กลุ่มอี
สเปน รองแชมป์กลุ่มอี
ฝรั่งเศส แชมป์กลุ่มเอฟ
เยอรมนี รองแชมป์กลุ่มเอฟ

ส่วนอันดับ 3 ที่ดีที่สุด 4 ทีมที่ผ่านเข้ารอบ



โปรตุเกส อันดับ 3 จากกลุ่มเอฟ
สาธารณรัฐเช็ก อันดับ 3 จากกลุ่มดี
สวิตแซอร์แลนด์ อันดับ 3 จากกลุ่มเอ
ยูเครน อันดับ 3 จากกลุ่มซี

 โปรแกรมการแข่งขันรอบ 16 ทีมสุดท้าย

เวลส์ พบ เดนมาร์ก คืนวันเสาร์ที่  26 มิถุนายน ตามเวลาไทย  23.00 น.
อิตาลี พบ ออสเตรีย คืนวันเสาร์ที่  26 มิถุนายน ตามเวลาไทย 02.00 น. (เช้ามืดวันอาทิตย์)
เนเธอร์แลนด์ ​พบ สาธารณรัฐเช็ก คืนวันอาทิตย์ที่ 26 มิถุนายน ตามเวลาไทย 23.00 น.
เบลเยียม พบ โปรตุเกส คืนวันอาทิตย์ที่ 26 มิถุนายน ตามเวลาไทย 02.00 น. (เช้ามืดวันจันทร์)
โครเอเชีย พบ สเปน คืนวันจันทร์ที่ 27 มิถุนายน ตามเวลาไทย 23.00 น.
ฝรั่งเศส พบ สวิตเซอร์แลนด์ คืนวันจันทร์ที่ 27 มิถุนายน ตามเวลาไทย 02.00 น. (เช้ามืดวันอังคาร)
อังกฤษ พบ เยอรมัน คืนวันอังคาร์ที่ 28 มิถุนายน ตามเวลาไทย 23.00 น.
สวีเดน พบ ยูเครน คืนวันอังคารที่ 29 มิถุนายน ตามเวลาไทย 02.00 น. (เช้ามืดวันพุธ
      บันทึกการเข้า

[โบราณคดี]จุดกำเนิดเริ่มต้นของ cmadong.com by : มานพ กลับดี  คลิ๊ก->
  หน้า: [1]   ขึ้นบน
  
กระโดดไป:  

     

ทำไมหอพักนิสิตจุฬาจึงเป็นดินแดนมหัศจรรย์            " ไม่ได้เป็นแค่หอให้นอนพัก  แต่เป็นบ้านอบอุ่นรักให้อาศัย  ไม่เป็นแค่ที่ซุกหัวยามหลบภัย  แต่สร้างใจให้เข้มแข็งแกร่งการงาน"  <))))><